โครงสร้าง/บุคลากร

พัฒนาการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา

..............................................

พัฒนาการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา

หัวหน้ากลุ่มงานยุทธศาสตร์การพัฒนาชุมชน

นายกิจจา ทองแดง

หัวหน้ากลุ่มงานยุทธศาสตร์การพัฒนาชุมชน

นายทินกร บุญเงิน

หัวหน้ากลุ่มงานสารสนเทศการพัฒนาชุมชน

นายถวิล ยี่สุ้นแสง

หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมการพัฒนาชุมชน

นางปริยานุช สาลิกา

หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นายบุญสม ไตรยสุทธิ์

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นายทินกร ไหลมา

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นายพัฒนา มังคละสวัสดิ์

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักจัดการทั่วไปชำนาญการ

นางสาวอารมณ์ มณีฤทธิ์

นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางนิรดา สงวนคัมธรณ์

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

จ.ส.อ.ฬัฐกฤษ ยนต์ภักดี

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางศุภวรรณ ขวัญเขียว

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางณัฐวดี สุพรรณทอง

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นายชนะพล บุญเก่า

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางสาวสุทธิมาศ ใบบัวทอง

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางฉัตรมณี ส้มฉุน

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางรุ่งนภา รักฉายา

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางสาวสาวิตรี ลำดับศรี

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางสาววิมลมณี รื่นญาติ

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

นางสาวพิลาสวงศ์ ปานป้อมเพชร

เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

นางสาวสุรัตน์ นามวงศ์

เจ้าหน้าที่กองทุนหมู่บ้าน

นายชาคริต ปิติฤทธิ์

นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ

นางสาวปุนิกา ปามา

เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน

นางสาวสกุลรัตน์ พูลวงษ์

นักส่งเสริมการพัฒนาชุมชน

นางสาวสมหมาย เลิศชาย

เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน

..............................................

เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

นางเอื้อง มงคลฉัตร์

พนักงานพิมพ์ ส.3

นายสุภาพ มีสมพงษ์

พนักงานขับรถยนต์ ส.2
(Visited 31 times, 1 visits today)